MZEE JOHN LUWANDA AFARIKI DUNIA


Mtangazaji wa zamani wa Radio Tanzania John Luwanda amefariki dunia Muhimbili jana mchana baada ya kuugua kwa siku kadhaa.Mtangazaji huyo wa zamani ambaye alistaafu kazi hiyo mwanzoni mwa miaka ya 1990 alikuwa amelazwa hospitali ya Muhimbili akisumbuliwa na kisukari huku akifanyiwa uchunguzi wakansa ya kibofu cha mkojo.Madaktari walimwambia kwamba baba yake alikufa kutokana na ugonjwa wa uti wa mgongo.Luwanda ambaye atakumbukwa zaidi na watu wa vikundi vya sanaa kwa uandalizi wa michezo ya kuigiza ya radio, mara baada ya kustaafu alikuwa anaishi katika kijiji cha Goba akilima bustani na kufuga.Mipango ya mazishi inafanyika nyumbani kwake Gobakijijini na anatarajiwa kuzikwa Jumamosi wiki hii.Luwanda ameacha mke watoto 6 na wajukuu 20.

MZEE JOHN LUANDA KWENYE KITI


Uyui inatoa pole nyingi sana kwa Familia ya Mzee Luanda na kumuomba Mwenyezimungu awape nguvu na moyo wa subira katika kipindi hiki kigumu na cha majonzi.
Bwana ametoa na Bwana ametwaa, jina lake lihidimiwe Amina.
Uyui

Leave a Reply (Please be decent) Acha ujumbe wako hapa (kuwa mstaarabu)

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Uyui

A website about Uyui, Tabora heritages and the Wanyamwezi

Shahermohd's Blog

Just another WordPress.com site

WordPress.com

WordPress.com is the best place for your personal blog or business site.

%d bloggers like this: