Uyui: Darasa la Saba kufanya mtihani leo (LY set for final exams today)


vijana wa darasa la saba wapatao 868,030 wanatarajia kuanza mitihani yao ya kumaliza elimu ya msingi leo.
kwa mujibu wa Radio ya Taifa TBC one, maandalizi yote muhimu yamekamilika ikiwemo usambazaji wa mitihani hiyo na karatasi za kujibia mitihani hiyo. Mtihani wa darasa la saba utafanyika kwa siku mbili na miongoni mwa masomo yatakayotahiniwa ni Kiswahili, Lugha ya Kiingereza na Maarifa ya Jamii.
Uyui inawatakia kila la heri wanafunzi wote wa darasa la saba wanaofanya mitihani yao leo hii. Kule Tabora tunawatakia mtihani mwema shule zote za Tabora hasa Chemchem, Rufita, Gongoni, Isevya, Uhuru (HR), Isike, Kazembe, Kazehill na Town school (sijui siku hizi inaitwaje) na nyinginezo nyingi. All the best Last year.L.Y

Leave a Reply (Please be decent) Acha ujumbe wako hapa (kuwa mstaarabu)

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Uyui

A website about Uyui, Tabora heritages and the Wanyamwezi

Shahermohd's Blog

Just another WordPress.com site

WordPress.com

WordPress.com is the best place for your personal blog or business site.

%d bloggers like this: