Uyui: Mapozi ya Wadada wa Enzi zile


Pozi la Zamani makali yale yale 1

Pozi la zamani makali yaleyale

                                                          Uyui: Mapozi ya Wadada wa Enzi zile

Siku za nyuma, ukipiga picha lazima uweke pozi kama inavyoonekana kwa kina dada hawa. kitu kizuri ambacho kinaonekana kwenye picha hii ni staha. Wadada hawa wamevaa khanga ambazo ni vazi la staha na kwa kweli wamependeza. Wamependeza hawajapendeza?

vazi la khanga limekuwa likishika kasi yake hasa kwa kina dada wengi ambao wamegundua kuwa hilo ndio linawatoa zaidi katika mitoko ambayo huifanya ama kwenda kwenye shughuli au katika mambo yao ya kila siku.

https://uyui.files.wordpress.com/2013/05/kufungia-stori-1.jpg?w=1042&h=47https://uyui.files.wordpress.com/2012/11/alpha.jpg

Leave a Reply (Please be decent) Acha ujumbe wako hapa (kuwa mstaarabu)

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

Uyui

A website about Uyui, Tabora heritages and the Wanyamwezi

Shahermohd's Blog

Just another WordPress.com site

WordPress.com

WordPress.com is the best place for your personal blog or business site.

%d bloggers like this: